Gallery Bank - en to th translation catalogue (178 entries)

en:  Rotate Image
th: หมุนรูปภาพ

en:  Set as Album Cover
th: ตั้งให้เป็นหน้าปกอัลบั้ม

en: Add Gallery using Gallery Bank
th: เพิ่มแกลอรี่โดย Gallery Bank

en: Add New Album
th: เพิ่มอัลบั้มใหม่

en: Album Cover Settings
th: ตั้งค่าหน้าปกอัลบั้ม

en: Album Details
th: รายละเอียดของอัลบั้ม

en: Album Format
th: รูปแบบของอัลบั้ม

en: Album Preview
th: ตัวอย่างอัลบั้ม

en: Album Saved. Kindly wait for the redirect to happen.
th: อัลบั้มบันทึกแล้ว กรุณารอการเปลี่ยนเส้นทางที่จะเกิดขึ้น

en: Album Seperator
th: ตัวแบ่งอัลบั้ม

en: Album Sorting
th: จัดเรียงอัลบั้ม

en: Album Title
th: ชื่ออัลบั้ม

en: Albums in Row
th: อัลบั้มในแถว

en: Albums with Images
th: อัลบั้มพร้อมรูปภาพ

en: Animation Effect
th: รูปแบบของอนิเมชั่น

en: Animation Effects
th: รูปแบบแอนิเมชั่น

en: Are you sure you want to Purge all Images & Albums?
th: ต้องการลบรูปภาพและอัลบั้มทั้งหมดใช่ไหม

en: Are you sure you want to Restore Factory Settings?
th: ต้องการตั้งเป็นค่าเริ่มต้นใช่ไหม

en: Are you sure you want to delete all Albums?
th: ต้องการลบอัลบั้มทั้งหมดใช่ไหม

en: Are you sure you want to delete these Images?
th: ต้องการลบรูปภาพเหล่านี้ใช่ไหม

en: Are you sure you want to delete this Album?
th: ต้องการลบอัลบั้มนี้ใช่ไหม

en: Are you sure you want to delete this Image?
th: ต้องการลบรูปนี้ใช่ไหม

en: Are you sure you want to restore settings?
th: ต้องการกู้คืนค่าเดิมใช่ไหม

en: Attention! A new vesion of Gallery Bank is available for download.
th: คำเตือน ! Gallery Bank มีเวอร์ชั่นใหม่ให้อัพโหลดแล้ว

en: Auto Play
th: เล่นอัตโนมัติ

en: Back to Albums
th: กลับไปที่อัลบั้ม

en: Border Color
th: สีของเส้นของ

en: Border Radius
th: รัศมีเส้นขอบ

en: Border Size
th: ขนาดของขอบ

en: Button Color
th: สีของปุ่มกด

en: Button Text Color
th: สีตัวอักษรของปุ่มกด

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Change Uploading Image Name
th: เปลี่ยนชื่อรูปที่กำลังอัพโหลด

en: Click
th: คลิก

en: Close System Report
th: ปิดรายงานจากระบบ

en: Cover Size
th: ขนาดของหน้าปก

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Dashboard
th: แผงหน้าแรก

en: Dashboard - Gallery Bank
th: หน้าแรก - Gallery Bank

en: Date of Creation
th: วันที่สร้าง

en: Default
th: ค่าปกติ

en: Delete
th: ลบ

en: Delete Album
th: ลบอัลบั้ม

en: Delete All Albums
th: ลบทุกอัลบั้ม

en: Delete Image
th: ลบรูป

en: Delete Video
th: ลบวีดีโอ

en: Description
th: รายละเอียด

en: Description Length
th: ความยาวของรายละเอียด

en: Disable
th: ปิดใช้งาน

en: Edit Album
th: แก้ใขอัลบั้ม

en: Enable
th: เปิดใช้งาน

en: Enter your Album Title
th: ใส่ชื่ออัลบั้ม

en: Enter your Description
th: ใส่คำอธิบายรูป

en: Enter your Tags
th: เพิ่ม Tag

en: Enter your Title
th: ใส่ชื่อรูป

en: Enter your Video Url
th: ใส่ URL ของวีดีโอ

en: Existing Albums Overview
th: ภาพรวมของอัลบั้ม

en: Facebook Comments
th: คอมเมนต์เฟซบุ๊ค

en: Fade In Time
th: ระยะเวลาเฟดอิน

en: Fade Out Time
th: ระยะเวลาเฟดเอาท์

en: Filter Color
th: สีของฟิลเตอร์

en: Filter Settings
th: ตั้งค่าการกรอง

en: Filter Text Color
th: สีตัวอักษรของฟิลเตอร์

en: Filters
th: การกรอง

en: Font-Family
th: ฟอนต์

en: Font-Size
th: ขนาดของฟอนต์

en: Front - End Layout Settings
th: การตั้งค่าหน้าหลักและหน้าการจัดการ

en: Full Control
th: จัดการได้ทั้งหมด

en: Gallery Bank Documentation
th: เอกสารกำกับโปรแกรม Gallery Bank

en: Gallery Bank Licensing Module
th: โมดูลการลงทะเบียน Gallery Bank

en: Gallery Format
th: รูปแบบของแกลอรี่

en: Gallery Type
th: ประเภทของแกลอรี่

en: Get System Report
th: ต้องการรายงานจากระบบ

en: Global Settings
th: การตั้งค่าทั่วไป

en: Heading Font-Size
th: ขนาดฟอนต์ของส่วนบน

en: Height
th: สูง

en: Image Description
th: คำบรรยายรูปภาพ

en: Image Title
th: ชื่อรูปภาพ

en: Image Uploader Settings
th: การตั้งค่าการอัพโหลดรูปภาพ

en: Image Width
th: ความกว้างของรูป

en: Image url location
th: ที่ตั้ง Url ของรูปภาพ

en: Images In Row
th: จำนวนรูปในแถว

en: Images in Row
th: จำนวนรูปในแถว

en: Inline Background
th: เส้นในพื้นหลัง

en: Insert Album
th: เพิ่มอัลบั้ม

en: Insert Gallery Bank Shortcode
th: เพิ่ม Gallery Bank Short Code

en: Interval
th: ระยะห่าง

en: Language Direction
th: ทิศทางภาษา

en: Language Direction Settings
th: การตั้งค่าทิศทางภาษา

en: Licensing
th: ใบอนุญาติ

en: Lightbox Settings
th: การตั้งค่า Lightbox

en: Lightbox Type
th: ประเภทของ Lightbox

en: Margin Between Albums
th: ขอบระหว่างอัลบั้ม

en: Margin Between Images
th: ขอบระหว่างรูปภาพ

en: No. of Images Per Page
th: จำนวนรูปต่อหน้า

en: Only Images
th: เฉพาะรูปภาพ

en: Opacity
th: ความโปร่งใส

en: Open in New Window
th: เปิดในหน้าต่างใหม่

en: Original
th: ต้นฉบับ

en: Overlay Background
th: วางทับพื้นหลัง

en: Pagination Settings for Images
th: ตั้งค่าเลขหน้าของรูป

en: Paging
th: การแบ่งหน้า

en: Please Choose
th: กรุณาเลือก

en: Please select a Gallery Images Format
th: เลือกรูปแบบแกลอรี่

en: Please select a Text Format for the Gallery
th: เลือกรูปแบบตัวอักษรของแกลอรี่

en: Please select an Album
th: กรุณาเลือกอัลบั้ม

en: Please select an Album Format
th: เลือกรูปแบบอัลบั้ม

en: Preview Album
th: ตัวอย่างอัลบั้ม

en: Privileges for Admin
th: เอกสิทธิ์ของผู้ดูแล

en: Privileges for Author
th: เอกสิทธิ์ของผู้เขียน

en: Privileges for Contributor
th: เอกสิทธิ์ของผู้มีส่วนร่วม

en: Privileges for Editor
th: เอกสิทธิ์ของผู้เรียบเรียง

en: Privileges for Subscriber
th: เอกสิทธิ์ของผู้ติดตาม

en: Purge Images & Albums
th: ลบอัลบั้มและรูป

en: Re-Order Albums
th: จัดเรียงอัลบั้มใหม่

en: Re-Order Images
th: จัดเรียงรูปภาพใหม่

en: Read
th: อ่าน

en: Responsive
th: การตอบสนอง

en: Restore Factory Settings
th: ตั้งเป็นค่าเริ่มต้น

en: Restore Settings
th: กู้คืนการตั้งค่า

en: Roles & Capabilities
th: กฎและความสามารถ

en: Same Window
th: หน้าต่างเดียวกัน

en: Save Album
th: ประหยัดอัลบั้มที่

en: Select Album
th: เลือกอัลบั้ม

en: Select Album Format
th: เลือกรูปแบบของอัลบั้ม

en: Select Format
th: เลือกรูปแบบ

en: Select Gallery
th: เลือกแกลอรี่

en: Select Gallery Format
th: เลือกรูปแบบของแกลอรี่

en: Select Gallery Format
th: เลือกรูปแบบของแกลอรี่

en: Select Special Effect
th: เลือกรูปแบบการแสดงผลพิเศษ

en: Select Text Format
th: เลือกรูปแบบของข้อความ

en: Select an Album
th: เลือกอัลบั้ม

en: Select an album below to add it to your post or page.
th: เลือกอัลบั้มที่ต้องการเพิ่มในโพสต์หรือเพจ

en: Settings has been updated.
th: การตั้งค่าอัพเดทแล้ว

en: Show Album Title
th: แสดงชื่ออัลบั้ม

en: Show Albums
th: แสดงอัลบั้ม

en: Show Responsive Gallery
th: แสดง Responsive Gallery

en: Slide Show Settings
th: การตั้งค่าการนำเสนอภาพนิ่ง

en: Social Sharing
th: การแบ่งปันในวงสังคม

en: Sorting Order has been updated.
th: อัพเดทการจัดเรียงลำดับเรียบร้อย

en: Special Effect
th: การแสดงผลพิเศษ

en: Special Effects
th: การแสดงผลแอนิเมชั่น

en: Success! Settings have been restored.
th: กู้คืนการตั้งค่าเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Settings have been updated.
th: การตั้งค่าอัพเดทเรียบร้อยแล้ว !

en: System Status
th: สถานะของระบบ

en: Tags (comma separated list)
th: Tags (ใส่คอมม่า (,) เพื่อใส่ Tags หลายรายการ)

en: Text Color
th: สีข้อความ

en: Text Font-Size
th: ขนาดของฟอนต์

en: Text Format
th: รูปแบบข้อความ

en: Text for Album Click
th: ข้อความเพื่อคลิกของอัลบั้ม

en: Text for Back Button
th: ข้อความสำหรับปุ่มกลับ

en: Text-Align
th: การจัดเรียงข้อความ

en: Thumbnail
th: ภาพขนาดเล็ก

en: Thumbnail Settings
th: การตั้งค่าภาพขนาดเล็ก

en: Thumbnail Size
th: ขนาดของภาพขนาดเล็ก

en: Title
th: ชื่อ

en: Title & Description
th: ชื่อและรายละเอียด

en: Total Images
th: รูปทั้งหมด

en: Update
th: อัพเดท

en: Update Order
th: อัพเดทลำดับ

en: Update Settings
th: อัพเดทการตั้งค่า

en: Upload Images
th: อัพโหลดรูปภาพ

en: Upload Thumbnails
th: อัพโหลดรูปขนาดเล็ก

en: Upload Video
th: อัพโหลดวีดีโอ

en: Upload Videos
th: อัพโหลดวีดีโอ

en: Uploader for Images
th: ตัวจัดการการอัพโหลดสำหรับรูปภาพ

en: Url to Redirect on click of an Image
th: Url ที่ต้องการแสดงเมื่อคลิกที่รูปภาพ

en: VIEW ALL
th: ดูทั้งหมด

en: Video Url
th: Url ของวีดีโอ

en: WP Media
th: สื่อ WP

en: Width
th: กว้าง

en: With Albums in Row
th: กับอัลบั้มในแถว

en: Write
th: เขียน

en: Your Gallery Bank Album
th: อัลบั้มของคุณ

en: Your Wordpress Version doesn"t support Wp-media.
th: เวอร์ชั่น Wordpress ของคุณไม่รองรับ Wp-Media

en: Your browser doesn"t have Flash, Silverlight or HTML5 support.
th: บราวเซอร์ของคุณไม่รองรับ Flash, Silverlight และ HTML5

en: here
th: ที่นี่

en: to upgrade your version of Gallery Bank.
th: เพื่ออัพเดทเวอร์ชั่นของ Gallery Bank
